Kazi za Sikika kupitia Vyombo vya Habari

  
Uhaba wa wauguzi watikisa wilayani Kondoa: Mtanzania 22, Agosti 2014

HALMASHAURI ya Wilaya ta Kondoa, inakabiliwa na  uhaba wa watumishi wa sekta ya afya, hali inayosababisha kero na usumbufu kwa wananchi…Soma zaidi…


Taarifa gani ni siri katika Idara ya afya wilayani – July 22,2008

Soma zaidi


Mengi yaanza kujidhihiri mgogoro wa THI, shirika la NSSF – July 2008

Soma zaidi


Kauli ya Youth Action Volunteers juu ya kifo cha mama mjamzito Mwananyamala Hospitali-June 2008

Soma zaidi


Tatizo la hospitali ya Amana lishughulikiwe-October 2009

Sheria ya afya ya akili iwalinde walengwa- November 2009

Soma zaidi


Tupambane kutokomeza TB-Machi 2010

Soma zaidi


Wasomi wataka bajeti ya tabasamu – June 2010

Soma zaidi


Selikali inafukuza wataalamu ili iweje Juai 11, 2012

Wanaotaka CAG ang’olewe wanajua Katiba? Gazeti la MZALENDO: Aprili 21, 2013

WIKI iliyopita, Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG), Ludovick Utouh, aliwasilisha Bungeni ripoti ya ukaguzi kwa mwaka wa fedha wa 2011/2012.

Uwasilishaji huo ulifanyika kutokana na mamlaka aliyo nayo kwa mujibu wa Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, kuwa baada ya kukamilisha kazi hiyo ataipeleka kwa Rais na baadaye Bungeni.

Soma zaidi


Choose your Style
Layout Style
Predefined Colors * You can use Unlimited Colors